உங்கள் கைகளை எப்பவும் ஈரப்பதமாக வைக்க இதை செய்யுங்கள்

உங்கள் கைகளின் ஈரப்பதத்தைத் தக்கவைக்க இந்த தயாரிப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்…

கொரோனா வைரஸின் உலகளாவிய தாக்குதல் காரணமாக, அனைத்து நாடுகளும் போராடி வருகின்றன. மேலும், வைரஸிலிருந்து விடுபடுவதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிக்கின்றன. எல்லோரும் வீட்டிலேயே இருக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர். இதன்படி, நோய் பரவாமல் இருக்க கை கழுவும் சானிட்டீசரைப் பயன்படுத்த அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. ஆனால் நீங்கள் அதைச் செய்தால், மீண்டும் மீண்டும், இது உங்கள் ஆரோக்கியத்திற்கு நல்லதல்ல.

நீங்கள் விரும்பினால், உங்கள் கைகளின் வறட்சியை அகற்ற அழகு சாதனங்களையும் பயன்படுத்தலாம். இதற்காக, இந்த விஷயங்களை உங்கள் கைகளிலும் பயன்படுத்தலாம். இது கைகளின் தோலின் ஈரப்பதத்தை தக்க வைத்துக் கொள்ளும்.

அடிக்கடி கை கழுவுவதால் உங்கள் கைகள் ஈரப்பதத்தை இழந்திருந்தால், நீங்கள் தேங்காய் எண்ணெயைப் பயன்படுத்தலாம். இதற்காக, உங்கள் கைகளை கழுவும்போது, உங்கள் கைகளில் தேங்காய் எண்ணெயைப் பயன்படுத்துங்கள். கைகளை கழுவிய பின் ஒவ்வொரு முறையும் அதைப் பயன்படுத்தலாம்.

உங்கள் கைகளின் ஈரப்பதத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள நெய்யைப் பயன்படுத்தலாம். இது சருமத்திற்கு மிகவும் நன்மை பயக்கும். குறிப்பாக இரவில் தூங்குவதற்கு முன், அதைப் பயன்படுத்துங்கள்.